26 ธ.ค.66 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมวางแผนการปฏิบัติงานให้กับ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย งานเทศกิจ เพื่อการบริการประชาชน ดูแลความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบ้านเมือง และการเตรียมพร้อมในการปฎิบัติงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/2-26-12-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-26-12-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/12/4-26-12-66-1024x683.jpg)