23 ม.ค.67 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองสตูล จังหวัดสตูล ที่มาศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ในหัวข้อ “การบริหารจัดการชุมชน” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1-23-1-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/2-23-1-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/3-23-1-67-1024x683.jpg)