9 ก.พ.67 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน ไหว้ตรุษจีน เพื่อความเป็นสิริมงคล ณ บริเวณด้านหน้าสำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/2-9-2-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/3-9-2-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/4-9-2-67-1024x683.jpg)
9 ก.พ.67 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน ไหว้ตรุษจีน เพื่อความเป็นสิริมงคล ณ บริเวณด้านหน้าสำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน