13 มี.ค.67 เวลา 09.30 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับ ผู้พิการและผู้ดูแลผู้พิการ จากเทศบาลตำบลหัวกุญแจ จังหวัดชลบุรี ที่มาศึกษาดูงานแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ซึ่งนำโดย นายทัศนัย สวัสดีมงคล นายกเทศมนตรีตำบลหัวกุญแจ พร้อมทั้งเรียนรู้การทำเสื้อมัดย้อม จากชมรมคนพิการเทศบาลเมืองบ้านสวน เพื่อนำไปต่อยอดสร้างอาชีพสร้างรายได้ต่อไป ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2-13-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/3-13-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-13-3-67-1024x683.jpg)