15 มี.ค.67 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมโครงการวันวิชาการสร้างสรรค์แห่งการเรียนรู้ ประจำปีงบประมาณ 2567 และพิธีมอบประกาศนียบัตรแก่เด็กเล็กที่ผ่านเกณฑ์การประเมินพัฒนาการ ในระดับเตรียมอนุบาลและอนุบาล จากศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในสังกัดเทศบาลเมืองบ้านสวน ทั้ง 6 แห่ง ประจำปีการศึกษา 2567 ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
ดาวน์โหลดไฟล์ภาพรับประกาศได้ที่ > https://drive.google.com/…/1BkLF…
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2-15-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/3-15-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-15-3-67-1024x683.jpg)