21 มี.ค.67 เวลา 14.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก เทศบาลตำบลหนองหมู จังหวัดสระบุรี ที่มาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในหัวข้อ “การจัดการองค์กรและส่งเสริมประสิทธิภาพบุคลากรในการทำงาน” ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1-21-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2-21-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-21-3-67-1024x683.jpg)