27 มี.ค.67 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม (Zoom Meeting) คัดเลือกกันเองเป็นผู้แทนกลุ่มระดับจังหวัด เพื่อไปคัดเลือกเป็นกรรมการตามกฎหมายว่าด้วยหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2-28-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/3-28-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-28-3-67-1024x683.jpg)
27 มี.ค.67 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม (Zoom Meeting) คัดเลือกกันเองเป็นผู้แทนกลุ่มระดับจังหวัด เพื่อไปคัดเลือกเป็นกรรมการตามกฎหมายว่าด้วยหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ