30 เม.ย.67 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี ที่มาศึกษาดูงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในหัวข้อ “การพัฒนาอาชีพในครัวเรือนและชุมชน” ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-30-4-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-30-4-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-30-4-67-1024x683.jpg)