13 พ.ค.67 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้ นางสาวสิรวี วงษ์บำรุงจิตร์ ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม พร้อมด้วยพนักงานกองสวัสดิการสังคมร่วมกับชมรมคนพิการเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการในเขตเทศบาล เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจแก่คนพิการพร้อมทั้งมอบถุงยังชีพ จำนวน 21 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-14-5-67-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-14-5-67-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-14-5-67-1024x683.jpg)