17 พ.ค.67 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองบ้านโป่ง จังหวัดราชบุรี ที่มาศึกษาดูงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในหัวข้อ “การบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-17-5-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-17-5-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-17-5-67-1024x683.jpg)