4 ก.ค.67 เวลา 14.00 น.นางจิตติมา จุกสีดา ผู้อำนวยการส่วนบริหารการคลัง นำพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีพลีกรรมตักน้ำจากแหล่งน้ำศักดิ์สิทธิ์ เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมีนายธวัชชัย ศรีทอง ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ สระเจ้าคุณเฒ่า วัดเขาบางทราย พระอารามหลวง ตำบลบางทราย อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/3-4-7-67-1024x575.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2-4-7-67-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/4-4-7-67.jpg)